VIÊN UỐNG TYLENOL 8HR MUSCLE ACHES & PAIN 650MG - 100 VIÊN

Thương hiệu MỸ Tình trạng Hết hàng
395.000₫ 470.000₫
Miễn phí vận chuyển đơn hàng từ 1.000.000
Đảm bảo chất lượng hàng chính hãng 100%
VIÊN UỐNG TYLENOL 8HR MUSCLE ACHES & PAIN 650MG - 100 VIÊN Tylenol 8 Hour Muscle Aches & Pain Acetaminophen Tablets được thiết kế để hoạt động nhanh và kéo dài để giảm đau cơ, khớp và cơ thể hiệu quả. Mỗi viên nén giải phóng kéo dài (...
Số lượng:

VIÊN UỐNG TYLENOL 8HR MUSCLE ACHES & PAIN 650MG - 100 VIÊN

Tylenol 8 Hour Muscle Aches & Pain Acetaminophen Tablets được thiết kế để hoạt động nhanh và kéo dài để giảm đau cơ, khớp và cơ thể hiệu quả. Mỗi viên nén giải phóng kéo dài (extended-release tablet) chứa 650 miligam acetaminophen và có hai lớp – lớp đầu tiên có tác dụng nhanh và lớp thứ hai là lâu dài – để giảm đau hiệu quả như bạn vẫn làm.

Giảm đau dạng uống hiệu quả này nhẹ nhàng đối với dạ dày của bạn, nhưng lại giảm đau toàn thân để giảm đau nhức cơ và khớp nhẹ, đau khớp nhẹ và đau nhức nhẹ do cảm lạnh thông thường. Được sản xuất bởi nhãn hiệu giảm đau được bác sĩ khuyên dùng, nó cũng hoạt động như một loại hạ sốt và được sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Tylenol 8 Hour Muscle Aches & Pains an toàn khi sử dụng theo chỉ dẫn để bạn có thể kiểm soát cơn đau cơ, đau do viêm khớp, nhức đầu… và giúp bạn hồi phục sức khỏe cho ngày mới.

Hiệu quả từ viên uống giảm đau cơ, khớp Tylenol 8Hr Muscle Aches & Pain 650mg

Tạm thời làm giảm đau nhức nhẹ do:

 Đau nhức cơ.

 Đau lưng.

 Đau nhẹ của bệnh viêm khớp.

 Đau răng.

 Tiền kinh nguyệt và đau bụng kinh.

 Đau đầu.

 Cảm cúm.

 Hạ sốt tạm thời.

Thành phần viên uống giảm đau cơ, khớp Tylenol 8Hr Muscle Aches & Pain 650mg

Mỗi viên chứa: Acetaminophen 650mg (giảm đau / hạ sốt).

Thành phần khác: carnauba wax, hydroxyethyl cellulose, hypromellose, magnesium stearate, microcrystalline cellulose, modified starch, providone, powdered cellulose, pregelatinized starch, sodium starch glycolate, titanium dioxide, triacetin.

Hướng dẫn sử dụng viên uống giảm đau cơ, khớp Tylenol 8Hr Muscle Aches & Pain 650mg

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: uống 2 viên mỗi 8 giờ với nước.

Nuốt toàn bộ; không nghiền nát, nhai, chia nhỏ hoặc hòa tan.

Không uống nhiều hơn 6 viên trong 24 giờ

Không sử dụng quá 10 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ.

Trẻ em dưới 12 tuổi: không được dùng

Cảnh báo:

Không dùng đồ uống có cồn khi sử dụng sản phẩm này.

Không dùng quá liều quy định.

Không được dùng:

  • Với bất kỳ loại nào khác có chứa acetaminophen (theo toa hoặc không theo toa). Nếu bạn không chắc liệu loại bạn đang dùng có chứa acetaminophen hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ.

  • Nếu bạn bị dị ứng với acetaminophen hoặc bất kỳ thành phần không hoạt động nào trong sản phẩm này.

Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu bạn bị bệnh gan.

Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu bạn đang dùng loại làm loãng máu warfarin.

Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu:

  • Cơn đau trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày.

  • Sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày.

  • Bị kích ứng, nổi mẫn đỏ, sưng khi dùng sản phẩm…

Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng.

Tránh xa tầm tay trẻ em.

Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.

-----------------------------------------

🌸🌸HEASTORE.VN Trang sức khoẻ và sắc đẹp.

🌈wed : https://heastore.vn/

⏰Open: 8h - 22h T2- CN

🏠 176B gò dầu , Phường Tân Quý.Quận Tân Phú

📞0902600749 (sỉ) - 0906637839 ( lẻ)

🔒 Cam đoan 100% hàng nội địa, đầy đủ bill.

🚗 Ship toàn quốc.

🎁Nhận mua hộ đồ ở các nước Pháp,Mỹ, Nhật, Úc, Korea...

📣📣 Shop bỏ sỉ hàng và tuyển cộng tác Viên toàn Quốc.

popup

Số lượng:

Tổng tiền: