VIÊN UỐNG GIẢM ĐAU KHÁNG VIÊM IBUPROFEN 200 MG LO 500 VIÊN ( MÀU CAM)

Thương hiệu KIRKLAND Tình trạng Còn hàng
290.000₫ 350.000₫
Miễn phí vận chuyển đơn hàng từ 1.000.000
Đảm bảo chất lượng hàng chính hãng 100%
Bạn đang bị đau đầu, đau lưng, đau răng,…? Cơn đau của bạn làm bạn khó chịu và mất ngủ và ảnh hưởng đến cuộc sống hằng ngày, công việc của bạn?… Bạn chưa tìm được cách làm giảm các cơn đau một cách nhanh chóng và hiệu quả? Bạn đang lo lắng thuốc ...
Số lượng:

Bạn đang bị đau đầu, đau lưng, đau răng,…? Cơn đau của bạn làm bạn khó chịu và mất ngủ và ảnh hưởng đến cuộc sống hằng ngày, công việc của bạn?… Bạn chưa tìm được cách làm giảm các cơn đau một cách nhanh chóng và hiệu quả? Bạn đang lo lắng thuốc giảm đau bạn đang dùng có quá nhiều tác dụng phụ không mong muốn?

KirkLand Ibuprofen 200mg chính là sản phẩm bạn đang tìm kiếm. Là sản phẩm được nhập khẩu từ Mỹ giúp giảm nhanh các cơn đau ngoài ra còn giúp hạ sốt và điều trị cảm cúm thông thường.

JointPain-1024x1024

ĐỐI TƯỢNG SỬ DỤNG:

Những người cần giảm nhanh các cơn đau.

Giảm sốt cho người đang bị cảm cúm.

TÁC DỤNG CỦA KIRKLAND IBUPROFEN 200MG:

– Giúp làm giảm nhanh các cơn đau như: đau nhức cơ, đau lưng, đau răng, đau đầu, …

– Giúp hạ sốt nhanh chóng, ngoài ra còn điều trị được cảm cúm, cảm lạnh thông thường.7-sai-lam-nghiem-trong-khi-chua-cam-cum-de-gay-chet-nguoi_22

THÔNG TIN VỀ THƯƠNG HIỆU KIRKLAND SIGNATURE:

Kirkland Signature là một thương hiệu thuộc tổng công ty Costco Wholesale tại Issaquah, Mỹ, là thương hiệu cung cấp thực phẩm chức năng nổi tiếng toàn cầu. Kirkland Signature luôn tìm hiểu về nhu cầu của người tiêu dùng từ đó đưa ra các sản phẩm mới. Chất lượng luôn được ưu tiên hàng đầu, Kirkland Signature luôn nâng cao chất lượng sản phẩm. Các sản phẩm của thương hiệu Kirkland Signature trên thị trường luôn được khách hàng tin tưởng và  ưa chuộng.

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG:

Sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên

-Sử dụng 1-2 viên mỗi 6 giờ khi cần thiết. Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h. Không sử dụng quá liều quy định.

LƯU Ý:

– Không dùng cho trẻ dưới 12 tuổi. Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn.

– Phụ nữ đang mang thai hoặc đang cho con bú không nên sử dụng sản phẩm này.

– Nếu đang trong quá trình điều trị bệnh phải có được sự đồng ý của bác sĩ mới được sử dụng

– Ngưng sử dụng sản phẩm nếu xuất hiện những biểu hiện sau:

+ Da bị viêm sưng

+ Bị mất ngủ liên tục trong hai tuần

+ Bị sốt nặng kéo dài

+ Tình trạng bị đau vẫn kéo dài trong 3 tuần

THẬN TRỌNG:

– Thuốc cũng có một số tác dụng phụ không mong muốn chung giống như các thuốc kháng viêm không steroid khác nhưng ít có tác dụng phụ đối với dạ dày – ruột hơn,

– Sản phẩm cũng ảnh hưởng tới sự ức chế kết tập tiểu cầu, nhưng vấn đề này có thể hồi phục được.

– Một số tác dụng phụ khác như ợ nóng, đau dạ dày nhẹ, rối loạn tiêu hóa, nhức đầu, chóng mặt; tâm trạng lo lắng, nhạy cảm.

-Nếu dùng kết hợp một số thuốc nhất đinh theo toa, chế độ ăn uống có thể dẫn đến tác dụng không mong muốn như:

+ Giảm hiệu quả thuốc

+ Giảm khả năng hấp thụ thuốc

+ Làm mất tác dụng hoặc giảm tác dụng thuốc

– Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng và hỏi ý kiến bác sỹ nếu cần.

THÀNH PHẦN CỦA THUỐC: HÌNH ẢNH ĐƯỢC HEASTORE CHỤP TẠI COSTCO MỸ

popup

Số lượng:

Tổng tiền: